12C2forever
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12C2forever

Con đường nhỏ ngày ngày ta đến lớp, tháng năm qua nhung nhớ lại xếp tầng...con người ấy,nụ cười ấy, nơi ấy tôi đã gặp. Ngày tháng trôi qua không thể xóa đi kỷ niệm của tuổi học trò. Mãi mãi tôi nhớ về mái ấm 12C2....

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Đi học buổi tối

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
phamtrang

phamtrang

Đi học buổi tối Empty
Bài gửiTiêu đề: Đi học buổi tối   Đi học buổi tối Icon_minitimeWed Oct 14, 2009 12:20 am

đấy là những ngày cuối của năm lớp 12, xắp thi đh thế là đứa nào cũng cuống lên đi học thêm hihiii trong đó có cả mình nữa. Đi học tối zui lém mọi người ạ tetew lúc đi cả hội XBai cùng đợi nhau đi cùng lúc về thì càng vui hơn ý lúc đấy trên đường thì vắng tanh, nhà nào cũng đã tắt đèn đóng cửa ấy vậy mà bọn mình nói chuyện cười đùa cứ gọi là...hehee. Còn tên Héo hà, Hải VỐI ,Văn Anh vì cậy trời tối nên bọn chúng tranh nhau kể chuyện ma đẻ dọa bọn t nhưng chúng ko ngờ đc rằng t đây và các bạn nữ khác đều là những nữ kiệt xuất hehe, bọn t thì sợ j mấy câu chuyện ma rẻ tiền ấy chứ, nhưng mà bọn t cứ mặc kệ để cho chúng thao thao bất tuyệt hí hửng tưởng bọn t sợ hahaaaaaa
Trinhhieu
Admin
Trinhhieu

Đi học buổi tối Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đi học buổi tối   Đi học buổi tối Icon_minitimeWed Oct 14, 2009 9:01 am

phamtrang đã viết:
đấy là những ngày cuối của năm lớp 12, xắp thi đh thế là đứa nào cũng cuống lên đi học thêm hihiii trong đó có cả mình nữa. Đi học tối zui lém mọi người ạ tetew lúc đi cả hội XBai cùng đợi nhau đi cùng lúc về thì càng vui hơn ý lúc đấy trên đường thì vắng tanh, nhà nào cũng đã tắt đèn đóng cửa ấy vậy mà bọn mình nói chuyện cười đùa cứ gọi là...hehee. Còn tên Héo hà, Hải VỐI ,Văn Anh vì cậy trời tối nên bọn chúng tranh nhau kể chuyện ma đẻ dọa bọn t nhưng chúng ko ngờ đc rằng t đây và các bạn nữ khác đều là những nữ kiệt xuất hehe, bọn t thì sợ j mấy câu chuyện ma rẻ tiền ấy chứ, nhưng mà bọn t cứ mặc kệ để cho chúng thao thao bất tuyệt hí hửng tưởng bọn t sợ hahaaaaaa
ôi zời.... chuyện mí bà hok sợ ma là có thiệt hok zợ?? xạo pà cố thôi.....
những ngày đó tui nhớ mỗi khi đi qua khu nghĩa trang Hữu Lễ ấy, mấy bà chẳng sợ xanh mắt đấy thôi. hay những hôm mưa ấy....có mấy đứa dám đạp xe đi học đâu. toàn bọn con trai trui hộ tống ah. bây giờ định phụ công bọn anh đấy ah???
mà nói thật chứ, ma mãnh chẳng thấy đâu, thấy toàn bọn vô học đi trên đường dọa không ah.
........dù sao thì những điều đó đã làm cho tháng ngày học sinh "không thể nào quên"
tetew tetew tetew tetew
https://12c2forever.forumvi.com
phamtrang

phamtrang

Đi học buổi tối Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đi học buổi tối   Đi học buổi tối Icon_minitimeThu Oct 15, 2009 2:03 pm

hehe t có sợ ma nhưng cóc sợ mấy câu chuyện bọn ông kể đâu, uk đúng rùi tui vẫn còn nhớ cái hôm tui đi học mụn thế là bọn ông đi trước thật xui xẻo cho bọn tui hôm đấy cái bọn mất dạy ý bọn nó hoạt động bọn nó dật mũ của bọn tui may mà đi đc 1 đoạn thì đuổi kịp bọn ông chỉ có hôm đấy là tui sợ thui, còn cái hôm trời mưa ông ko nhớ à mình tui đạp xe đến nhà thầy Dũng còn j lúc về các ông mới đi cùng chứ bộ
haidaica

Đi học buổi tối Empty
Bài gửiTiêu đề: kaka   Đi học buổi tối Icon_minitimeSat Oct 24, 2009 8:16 pm

sac.chang pai hoi do di hoc em trang so ma cu om kung lay anh kon j nua.vay ma jo chac co nguoi ui nen wen day ma,biet the ngay xua chang cho em trang om nua...hixhix
phamtrang

phamtrang

Đi học buổi tối Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đi học buổi tối   Đi học buổi tối Icon_minitimeSun Oct 25, 2009 11:44 pm

cái j điêu nó vừa thui nghe đi xe đạp thì ôm đc cái nỗi j, tức wa đi kew kew kew
đúng là có tiếng mà ko có miếng 5353 5353
Trinhhieu
Admin
Trinhhieu

Đi học buổi tối Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đi học buổi tối   Đi học buổi tối Icon_minitimeMon Oct 26, 2009 1:21 am

phamtrang đã viết:
cái j điêu nó vừa thui nghe đi xe đạp thì ôm đc cái nỗi j, tức wa đi kew kew kew
đúng là có tiếng mà ko có miếng 5353 5353
haaaaaaaaa................. hgfh5 hgfh5 hgfh5 hgfh5
vậy là ngày đó mình ngu quá rùi. Trang nó cũng muốn ôm anh em mình lắm hải Vối ah.
5353
vậy mà mình không biết.... nghĩ lại sao mà mình gà vậy... haizzz ytt
phamtrang

phamtrang

Đi học buổi tối Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đi học buổi tối   Đi học buổi tối Icon_minitimeSat Nov 07, 2009 1:27 am

gớm bạn hiếu mà ôm thì cũng như ko vì trong bóng tối thì làm sao mà t nhận ra bạn đc cơ chứ
Trinhhieu
Admin
Trinhhieu

Đi học buổi tối Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đi học buổi tối   Đi học buổi tối Icon_minitimeSat Nov 07, 2009 9:03 am

phamtrang đã viết:
gớm bạn hiếu mà ôm thì cũng như ko vì trong bóng tối thì làm sao mà t nhận ra bạn đc cơ chứ
kew ..... tetsdfd
phamtrang

phamtrang

Đi học buổi tối Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đi học buổi tối   Đi học buổi tối Icon_minitimeSat Nov 14, 2009 11:43 pm

à mà hình như dạo này bạn có "chắng "lên đôi chút 5353
mà sao lại thía nhỉ trong miền Nam nắng mà ewrw
Trinhhieu
Admin
Trinhhieu

Đi học buổi tối Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đi học buổi tối   Đi học buổi tối Icon_minitimeSun Nov 15, 2009 7:00 am

phamtrang đã viết:
à mà hình như dạo này bạn có "chắng "lên đôi chút 5353
mà sao lại thía nhỉ trong miền Nam nắng mà ewrw
ặc.... etw
sao lại hình như. điều này là chính xác 100%.
mình trắng ra nhiều, mập hơn nữa... nói chung là rất đẹp trai. ko còn cùi chuối như ngày cấp 3 đâu.
5353
bạn Trang mà thấy chắc ko kiềm chế nỗi dâu nhỉ??? ha hahaha hgfh5
phuongthuy2231990

Đi học buổi tối Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đi học buổi tối   Đi học buổi tối Icon_minitimeThu Jun 03, 2010 11:06 am

Lâu lâu mí vào diễn đàn của lớp.hihi
Đọc chuyện đi học buổi tối của Trang t mí nhớ.
Hồi đấy rõ chăm ấy.
Giờ thi... ôi thôi... hỡi ơi...
Chỉ nhớ nhất lần mình đi cùng cả hội nhưng bị cái bọn đi xe máy nó "tráng trứng" cho một phát.
hic hic hic.
Nghĩ mà ức.
Bị rách mất cái áo đồng phục..
May mà người k làm sao, nếu k thì.... cũng chả bít làm j bọn nos cho bõ tức.
Nó chạy mất rồi còn đâu.
Đúng là bọn " mát rượi" (mất dạy)hihi.
Sponsored content

Đi học buổi tối Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đi học buổi tối   Đi học buổi tối Icon_minitime

Đi học buổi tối
Trang 1 trong tổng số 1 trang