12C2forever
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12C2forever

Con đường nhỏ ngày ngày ta đến lớp, tháng năm qua nhung nhớ lại xếp tầng...con người ấy,nụ cười ấy, nơi ấy tôi đã gặp. Ngày tháng trôi qua không thể xóa đi kỷ niệm của tuổi học trò. Mãi mãi tôi nhớ về mái ấm 12C2....

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

trung thu đầy ý nghĩa

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Trinhhieu
Admin
Trinhhieu

trung thu đầy ý nghĩa Empty
Bài gửiTiêu đề: trung thu đầy ý nghĩa   trung thu đầy ý nghĩa Icon_minitimeSun Oct 04, 2009 10:08 pm

đầy là lần đầu tiên mình đón trung thu xa nhà, nhưng đây thật sự là một trung thu đặc biệt.
Mang đầy ý nghĩa và giúp mình rất nhiều (tuy là cũng hơi tốn kém,kakaka.....)
xin kể cho các bạn nghe: chuyện là thế này, năm nay mình đi đón trung thu cùng đội SVTN tiếp sức mùa thi bến xe Ngã Tư Ga. Bọn mình đã về một xã nghèo của Bến Tre (quê hương của Đồng Khởi bến tre đó) ....... Cùng các em nhỏ ăn trung thu đầy ý nghĩa, bọn mình tổ chức trò chơi nè, có tới 6 trò chơi liền (chơi trong khuôn viên của xã) trò cuội đi cầu khỉ, cuội bắt vịt..... rùi, hịc... wen rùi. Nhớ mỗi trò cuội bắt vịt (vì mình phụ trách mục này mà)
sau đó là giao lưu văn nghệ và trao quà và trao học bổng cho trẻ em nghèo, những món wa rất đơn sơ, giản dị (giá trị tiền bạc chỉ trong khoảng hơn 100k ah).
...nhưng đã để lại trong lòng người dân ở đó rất nhiều cảm xúc.
được tiếp xúc với rất nhiều em bé....cảm giác trẻ thơ đã trở lại nhiều ắm.
nhưng tiết mục hay lại nằm ở phía sau.... đi nhậu với mấy ông ban chấp hành xã, đoàn viên, hiệu trưởng trường cấp 2.....mấy ổng nhậu tệ bà cố, 3 người con gái bên mình là đủ hạ gục 6,7 người rùi (trong đó có một em Thanh Hóa nha)
....thế nào các bạn ?? đó có phải là một trung thu đầy ý nghĩa không?

1154 1154 1154 1154 1154 1154
https://12c2forever.forumvi.com
phamtrang

phamtrang

trung thu đầy ý nghĩa Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: trung thu đầy ý nghĩa   trung thu đầy ý nghĩa Icon_minitimeSat Oct 10, 2009 12:56 am

uhm ha chỗ c vui thiệc đó. Chúc bạn sẽ đóng góp đc nhìu hơn cho xã hội nha

trung thu đầy ý nghĩa
Trang 1 trong tổng số 1 trang