12C2forever
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12C2forever

Con đường nhỏ ngày ngày ta đến lớp, tháng năm qua nhung nhớ lại xếp tầng...con người ấy,nụ cười ấy, nơi ấy tôi đã gặp. Ngày tháng trôi qua không thể xóa đi kỷ niệm của tuổi học trò. Mãi mãi tôi nhớ về mái ấm 12C2....

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

bạn thân của mình

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
phamtrang

phamtrang

bạn thân của mình Empty
Bài gửiTiêu đề: bạn thân của mình   bạn thân của mình Icon_minitimeThu Oct 08, 2009 1:03 am

Ngày xưa ấy umh ewrw kỉ niệm ngaỳ c3 nhớ nhất của mình là ngày mà vân nở vào lớp mình, ngày đấy sao mình lại gét nó thế nhất là cái điệu của nó hehe chắc mọi người ai cũng nhớ nhỉ. Thế mà từ khì nào ko bit mình và nó lại thân nhau, mình cũng ko nhớ nữa chỉ nhớ rằng mình nó và Phương đi đâu cũng có nhau có chuyện j cũng kể cho nhau nghe
Trinhhieu
Admin
Trinhhieu

bạn thân của mình Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: bạn thân của mình   bạn thân của mình Icon_minitimeThu Oct 08, 2009 11:29 am

phamtrang đã viết:
Ngày xưa ấy umh ewrw kỉ niệm ngaỳ c3 nhớ nhất của mình là ngày mà vân nở vào lớp mình, ngày đấy sao mình lại gét nó thế nhất là cái điệu của nó hehe chắc mọi người ai cũng nhớ nhỉ. Thế mà từ khì nào ko bit mình và nó lại thân nhau, mình cũng ko nhớ nữa chỉ nhớ rằng mình nó và Phương đi đâu cũng có nhau có chuyện j cũng kể cho nhau nghe
kakaka...cái điệu của nó ấy hả?? có phải cái điệu "ngửa mặt lên trời và tay thì hì hụi" không vậy??" ewrw ewrw ewrw ewrw ewrw ewrw
tớ thấy hình bọn cậu trên trường xưa rùi, hum nào tớ copy rùi chuyển vào diễn đàn dùm cho nha.
(năng viết bài cho diễn đàn nha reew reew reew )
https://12c2forever.forumvi.com
phamtrang

phamtrang

bạn thân của mình Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: bạn thân của mình   bạn thân của mình Icon_minitimeFri Oct 09, 2009 11:50 pm

uk c giúp t na t định up ảnh lên mà ko bit cách hehe thank ấy na tetew
vanmit_c2

bạn thân của mình Empty
Bài gửiTiêu đề: c2 trong trái tim tôi   bạn thân của mình Icon_minitimeSun Oct 11, 2009 8:44 pm

Mình còn nhớ rất rõ khi mình mới vào đại gia đình c2,tất cả đều lạ lẫm ,mọi người nhìn mình với ánh mắt xuyên hình viên đạn hee,phải mất một thời gian dài làm quen,mình và c2 trở nên gần gũi hơn,thời gian ,thời gian,c2 trở thành 1 vị trí đăc biệt quan trọng,nhớ da diết những ngay ngồi trên ghế nhà trường mà giờ này mình ở xa các bạn quá,mình thèm cảm giác được tụ tâp cùng các bạn,cùng vui đùa ,cùng....Cảm ơn c2,cảm ơn tất cả các bạn đã cho mình 1 kí ức thật đẹp tiếp niềm tin cho mình bước tiếp.
Trinhhieu
Admin
Trinhhieu

bạn thân của mình Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: bạn thân của mình   bạn thân của mình Icon_minitimeSun Oct 11, 2009 10:30 pm

ối ối.....
có j mà cảm ơn vậy?? nghe khách sáo quá ah.
.......có thêm Vân thì C2 có thêm một mụ rắc rối thôi mà...... híhi
tetew tetew tetew
https://12c2forever.forumvi.com
Sponsored content

bạn thân của mình Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: bạn thân của mình   bạn thân của mình Icon_minitime

bạn thân của mình
Trang 1 trong tổng số 1 trang