12C2forever
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12C2forever

Con đường nhỏ ngày ngày ta đến lớp, tháng năm qua nhung nhớ lại xếp tầng...con người ấy,nụ cười ấy, nơi ấy tôi đã gặp. Ngày tháng trôi qua không thể xóa đi kỷ niệm của tuổi học trò. Mãi mãi tôi nhớ về mái ấm 12C2....

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Lại 1 kỉ kỉ niệm khó quên

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
phamtrang

phamtrang

Lại 1 kỉ kỉ niệm khó quên Empty
Bài gửiTiêu đề: Lại 1 kỉ kỉ niệm khó quên   Lại 1 kỉ kỉ niệm khó quên Icon_minitimeThu Oct 15, 2009 2:52 pm

đấy là lần đi thi thử ở trường Hồng Đức ngày đấy mình đi cùng Trang chi, nghĩ lại thấy 2 đứa liều thật tự đi ko cần ai chỉ dẫn,bọn nó đi thì còn có cả người lớn đi cùng đằng này 2 đứa chưa 1 lần xuống thành phố mà cũng cả gan tự đi huhuu j j thế nên hôm đấy gặp sự cố ko bit cầu cứu ai thì may thay :terte:2 đứa gặp đc bọn Văn Anh, Hiếu hà, Nam Văn bọn nó ra tay cứa trợ cho 2 đứa mấy gói mi tôm tetew tetew tetew hihi cảm động wa yyr yyr hôm đấy mấy đứa quyết định thành lập hội mì tôm reew
Trinhhieu
Admin
Trinhhieu

Bài gửiTiêu đề: Re: Lại 1 kỉ kỉ niệm khó quên   Lại 1 kỉ kỉ niệm khó quên Icon_minitimeFri Oct 16, 2009 12:03 am

phamtrang đã viết:
đấy là lần đi thi thử ở trường Hồng Đức ngày đấy mình đi cùng Trang chi, nghĩ lại thấy 2 đứa liều thật tự đi ko cần ai chỉ dẫn,bọn nó đi thì còn có cả người lớn đi cùng đằng này 2 đứa chưa 1 lần xuống thành phố mà cũng cả gan tự đi huhuu j j thế nên hôm đấy gặp sự cố ko bit cầu cứu ai thì may thay :terte:2 đứa gặp đc bọn Văn Anh, Hiếu hà, Nam Văn bọn nó ra tay cứa trợ cho 2 đứa mấy gói mi tôm tetew tetew tetew hihi cảm động wa yyr yyr hôm đấy mấy đứa quyết định thành lập hội mì tôm reew
oh...phải nói là 2 đứa bà sống hơi bị có phúc đó, gặp anh em tui, chứ gặp đứa khác thì chỉ có chết đói thôi...
sao mà ngày đó mình tốt bụng thế nhỉ, mà lại còn khờ nữa chứ??? bây giờ mà gặp vậy á, có mà tui cho mấy cô vào đời rùi.....
hé hé... 5353 5353 5353 5353
https://12c2forever.forumvi.com
phamtrang

phamtrang

Bài gửiTiêu đề: Re: Lại 1 kỉ kỉ niệm khó quên   Lại 1 kỉ kỉ niệm khó quên Icon_minitimeSat Oct 17, 2009 12:17 am

nè nói cho mà bit nha dễ thường 2 cô để cho các anh dễ cho vào đời ý à, hôm đấy có các anh đẹp zai hơn muốn giúp nhưng mà 2 cô ko thích nhé 2 cô nể tình bạn bè nên wa chỗ mấy chú chơi thui rùi tiện thể ăn mì tôm lun nhá yyre
Trinhhieu
Admin
Trinhhieu

Bài gửiTiêu đề: Re: Lại 1 kỉ kỉ niệm khó quên   Lại 1 kỉ kỉ niệm khó quên Icon_minitimeSat Oct 17, 2009 11:21 am

phamtrang đã viết:
nè nói cho mà bit nha dễ thường 2 cô để cho các anh dễ cho vào đời ý à, hôm đấy có các anh đẹp zai hơn muốn giúp nhưng mà 2 cô ko thích nhé 2 cô nể tình bạn bè nên wa chỗ mấy chú chơi thui rùi tiện thể ăn mì tôm lun nhá yyre
ặc ặc....tiện thể cơ đấy, gúm nhờ??? oh, thì tiện thể ăn mì, tiện thể tắm rửa, tiện thể mượn anh em tui làm chỗ nương dựa. khà khà....
tui hem nhớ hùi đó có làm j bà không nữa....chàizzz, trí nhớ dạo ni chán wa.
ytt ytt ytt ytt ytt
haidaica

Bài gửiTiêu đề: kaka   Lại 1 kỉ kỉ niệm khó quên Icon_minitimeFri Oct 23, 2009 9:41 pm

tao nho roi toi hom do tao con mua cho may kai banh bao ma ac ac ac
troi nahnh that the ma bay jo no lai la ky niem roi.
Trinhhieu
Admin
Trinhhieu

Bài gửiTiêu đề: Re: Lại 1 kỉ kỉ niệm khó quên   Lại 1 kỉ kỉ niệm khó quên Icon_minitimeFri Oct 23, 2009 11:40 pm

haidaica đã viết:
tao nho roi toi hom do tao con mua cho may kai banh bao ma ac ac ac
troi nahnh that the ma bay jo no lai la ky niem roi.
vậy á.... tụi nó còn dc ăn bánh bao của mày ah?? hịc, 3 thằng tao thì ăn mì gói tới ngán luôn...bỏ mì gói phải nữa năm luôn.
....quả đúng là đã thành kỷ niệm rùi...... t4ert
namhvtc

Bài gửiTiêu đề: Re: Lại 1 kỉ kỉ niệm khó quên   Lại 1 kỉ kỉ niệm khó quên Icon_minitimeSun Oct 25, 2009 3:52 am

hic'...Lao~ gia` noi' dung' day'...nua? nam sau an mi` tom van~ con` ngan' j j j 3 ngay` lien tuc sang trua chieu toi an mi` reew reew reew
Hoi mi` tom hom nao` lien hoan 1 bua~ mi` tom de.... 5353 5353 5353
phamtrang

phamtrang

Bài gửiTiêu đề: Re: Lại 1 kỉ kỉ niệm khó quên   Lại 1 kỉ kỉ niệm khó quên Icon_minitimeSun Oct 25, 2009 11:24 pm

hehe cái j chứ mi tôm thì ta có thể chiêu đãi các chú 1 bữa no nê đc 5353 5353 5353
Trinhhieu
Admin
Trinhhieu

Bài gửiTiêu đề: Re: Lại 1 kỉ kỉ niệm khó quên   Lại 1 kỉ kỉ niệm khó quên Icon_minitimeMon Oct 26, 2009 1:00 am

phamtrang đã viết:
hehe cái j chứ mi tôm thì ta có thể chiêu đãi các chú 1 bữa no nê đc 5353 5353 5353
ặc...cảm ơn lòng tốt của bạn nha. nhưng tớ vẫn còn sợ lắm. cái này để khi nào mà tớ dc 70kg thì tớ ăn mì cùng các bạn.
để ăn xong một bữa ng nó giảm 10kg là vừa.
he hehehe
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Lại 1 kỉ kỉ niệm khó quên   Lại 1 kỉ kỉ niệm khó quên Icon_minitime

Lại 1 kỉ kỉ niệm khó quên
Trang 1 trong tổng số 1 trang